GeniusLawTU - Home
ข่าวด่วน!!
        ☄ ขอแสดงความยินดีกับน้องๆ GLTU8 (คอร์สนิติอินเตอร์ ) ที่สอบติดคณะนิติศาสตร์ ธรรมศาสตร์ อินเตอร์ สาขากฎหมายธุรกิจ ทุกๆคนจ้าาา [คลิกที่นี่เพื่อดูความรู้สึกของน้องๆ ที่สอบติดเลยจ้า]

        ☄ ขอแสดงความยินดีกับน้องๆ GLTU9 (คอร์สนิติอินเตอร์ ) ที่สอบติดคณะนิติศาสตร์ ธรรมศาสตร์ อินเตอร์ สาขากฎหมายธุรกิจ 2558 ทุกๆคนจ้าาา [คลิกที่นี่เพื่อดูความรู้สึกของน้องๆ ที่สอบติดเลยจ้า]

        ☄ ขอแสดงความยินดีกับน้องๆ GLTU9 ที่สอบติดสอบตรงคณะนิติศาสตร์ ธรรมศาสตร์ 2558 ทุกๆคนจ้าาา [คลิกที่นี่เพื่อดูความรู้สึกของน้องๆ ที่สอบติดเลยจ้า]

        ☄ เปิดติวโค้งสุดท้ายนิติธรรมศาสตร์อินเตอร์ โครงการปริญญาตรี สาขากฎหมายธุรกิจ
หลักสูตรนานาชาติ คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ประจำปีการศึกษา 2559 [คลิกที่นี่]



GLTU รุ่นที่ 10 สอบตรงนิติศาสตร์ ธรรมศาสตร์ 2559
น้องๆ ม.4, 5, 6 ทั่วประเทศห้ามพลาด!!! จองก่อนได้สิทธิเรียนก่อน!!!


     เปิดรับสมัครตามคำเรียกร้อง ตะลุยโจทย์ติวสอบตรงเข้าคณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ “เข้มคอร์สเดียว เคี่ยวให้ติด” ดำเนินการสอนโดยพี่ๆนิติม.ธ.เกียรตินิยมทุกคน น้องๆม.4,5,6 ห้ามพลาดเลยนะคะ ดัก! เก็ง!ข้อสอบเน้นๆครบทั้ง 5 วิชา เรียงความ ย่อความ ภาษาอังกฤษ กฎหมาย GAT ครบทุกวิชาที่ใช้ในการสอบตรง ไม่ต้องเรียนเพิ่ม ทั้ง basic และ intensive น้องๆสามารถเริ่มเรียนที่บ้านได้ผ่านระบบอินเตอร์เน็ตได้เลยทันที ตลอด 24 ชั่วโมง (ชั่วโมงเรียน 152 ชั่วโมง) พร้อมตะลุยโจทย์โค้งสุดท้ายก่อนสอบ (กลุ่ม A B C D) ณ อาคารเอเชียตะวันออกศึกษา มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ (ศูนย์รังสิต) เป็นเวลา 4 วัน (เวลา 8.30-16.30 น.) จะประกาศวันเรียนสดอีกครั้งหลังระเบียบการสอบตรง 2559 ได้ประกาศวันสอบอย่างเป็นทางการทันที (การเรียนสดทุกปีจะประมาณต้นเดือนมกราคม 2559) หากไม่สะดวกมาเรียนสด 4 วัน สามารถเรียนที่บ้านผ่านระบบอินเตอร์เน็ตตลอดทั้ง คอร์ส (กลุ่ม G ) รวมชั่วโมงเรียนทั้งสิ้น 184 ชั่วโมง ดูแลน้องๆทุกๆคนอย่างใกล้ชิด

     การสมัครเรียนสามารถสมัครเรียนตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป รับจำนวนจำกัด จองก่อนได้สิทธิเรียนก่อน


วิธีการสมัครเรียน
     โทรสมัครที่พี่ส้มโอโดยตรงที่หมายเลข 089-1668677 (True), 085-3532799 (Dtac) และส่งข้อมูลส่วนตัวให้พี่ส้มโอทางอีเมลล์ geniuslawtuclub@gmail.com
          1. ชื่อ นามสกุล
          2. ชื่อเล่น
          3. โรงเรียน, ชั้นที่เรียน และสายที่เรียน
          4. เบอร์มือถือ และ เบอร์บ้าน
          5. อีเมลล์
          6. ที่อยู่
          7. Line และ Facebook
          8. กลุ่มที่เลือก A, B,C,D (เลือกมาเรียนสดที่ม.ธ.ด้วย 4 วัน) หรือ G (เรียนที่บ้านตลอดทั้งคอร์ส)

วิธีการชำระเงิน
     - โอนเข้าบัญชี
     - ชื่อบัญชี น.ส. พรประภา จันทรุกขา
     - ธนาคารกสิกรไทย
     - สาขา บางยี่ขัน
     - เลขบัญชี 047-2-19068-9 จำนวน 2,890 บาท
       (โอนเป็นเศษเพื่อความสะดวกในการตรวจสอบนะคะ เช่น 2,891 2,892 2,893 ………..)
     - หลังจากโอน ให้แจ้งพี่ส้มโอที่ 089-1668677 นะคะ

     หมายเหตุ: หากสมัครแล้วทางสถาบันขอสงวนสิทธิ์ในการคืนเงินทุกกรณี

     สอบถามเพิ่มเติมได้ที่พี่ส้มโอนะคะ
     โทร 089-1668677 (Whatsapp, Line, Cubie), 08-53532799
     E-Mail: geniuslawtuclub@gmail.com
     Facebook: www.facebook.com/GeniusLawTUClub
     Line ID: geniuslawtu หรือสแกน QR Code ข้างล่าง



FAQ
        ☄ "น้อง ๆ ตัดสินใจเลือกสมัครเรียนกับ GeniusLawTU เพราะเหตุใด?" น้องๆที่สนใจคลิกอ่านได้ที่ GeniusLawTU-Club กันนะคะ ^^

        ☄ "ความรู้สึกของน้องๆ GLTU รุ่นที่ 7 ปีการศึกษา 2556 ที่พิชิตนิติโดม ได้สำเร็จ"

        ☄ "ความรู้สึกของน้องๆ GLTU รุ่นที่ 8 ปีการศึกษา 2557 ที่พิชิตนิติโดม ได้สำเร็จ" .. เราจะสู้ไปด้วยกันนะจ๊ะ ♥












โครงการติวสอบตรงนิติศาสตร์ ธรรมศาสตร์ GLTU

โดยพี่ๆนิติศาสตร์ ธรรมศาสตร์ (เกียรตินิยม)

     ขอต้อนรับน้อง ๆ เข้าสู่ บ้านของเรา GENIUSLAWTU โครงการติวรูปแบบใหม่นี้ จัดทำขึ้นโดยพี่ๆบัณฑิตเกียรตินิยม เพื่อติวสอบเข้าคณะนิติศาสตร์ ธรรมศาสตร์ โดยเฉพาะ พี่ๆได้จัดโครงการติวดีๆเช่นนี้เป็นปีที่ 10 แล้วนะคะ และการติวมีเพียงปีละ 1 ครั้งเท่านั้น “เข้มคอร์สเดียว เคี่ยวให้ติด” ติวครบทั้ง 5 รายวิชา ที่ใช้ในการสอบตรงอย่างเข้มข้น ปูพื้นฐานให้แก่น้อง ๆ ตั้งแต่ Basic ไปจนถึง Intensive คอร์สเดียวราคาเดียว ครอบคลุมการสอบทุกวิชา ตลอดทั้งปี ที่นี่ที่เดียวในประเทศ เป็นโครงการติวสอบตรงโดยพี่ๆเกียรตินิยมที่น้องๆกล่าวถึงมากที่สุดในขณะนี้ การันตีความสำเร็จด้วยน้อง ๆ GLTU ที่ทำความฝันได้สำเร็จคิดเป็น 70 %ของน้องๆที่สมัครเรียน เพียง 2,890 บาท และคอร์สนิติอินเตอร์สาขากฎหมายธุรกิจตามแนวข้อสอบ TuAdLaw เข้มเพียงคอร์สเดียวครบทุกวิชาเพียง 2,999 บาทก็ติดได้ค่ะ พี่ ๆ ทุกคนทุ่มเทสำหรับการเรียนการสอนอย่างเต็มที่อย่างสุดความสามารถ "สอบเข้าคณะนิติศาสตร์ ธรรมศาสตร์ ไม่ใช่เรื่องยากอีกต่อไป"

ขอแสดงความยินดีกับน้องๆ GENIUSLAWTU# 9 ทุกๆคนนะจ๊ะ
นิติมธ.รหัส 58 ( 2558)

1.นางสาวพัชรวรรณ รุจิระชุณห์ น้องไตเติ้ล รร.เตรียมอุดมศึกษา จ.กรุงเทพมหานคร
2.นายนัทธชาติ อุไรรงค์ น้องนัทธ์ รร.เตรียมอุดมศึกษา จ.กรุงเทพมหานคร
3.นางสาวณัฐนรี สีแตงอ่อน น้องณัฐ รร.ศรีอยุธยาในพระอุปถัมภ์ฯ จ.กรุงเทพมหานคร
4.นายธนภัทร สีหว้าสะโสม น้องแบงค์ รร.ธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม จ.ปทุมธานี
5.นางสาวภัคธีมา พันธ์สายเชื้อ น้องแพทตี้ รร.สาธิตมหาวิทยาลัยมหาสารคาม จ.มหาสารคาม
6.นางสาวณัฐพัชร์ อาทิเกิด น้องน้ำ รร. สวรรค์อนันต์วิทยา จ.สุโขทัย
7.นางสาวกชกร ประดิษฐ์ น้องถุงแป้ง รร.สตรีนนทบุรี จ.นนทบุรี
8.นางสาวกันยารัตน์ วังคะฮาต น้องเกรซ รร.สตรีนนทบุรี จ.นนทบุรี
9.นางสาวจันทิราพร ชาวพงษ์ น้องนุ๊ก รร.ขอนแก่นวิทยายน จ.ขอนแก่น
10.นางสาวชนากานต์ ร่วมเงิน น้องป๊อบ รร.สตรีวิทยา จ.กรุงเทพมหานคร
11.นางสาวชัญญา ศรีสุวรรณ น้องแก้ม รร.บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) จ.กรุงเทพมหานคร
12.นางสาวณัชชา พูลศิริ น้องลูกตาล รร.บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) จ.กรุงเทพมหานคร
13.นางสาวณัฐนันท์ เรืองเมธาพันธุ์ น้องแอนท์ รร.ดอนเมืองทหารอากาศบำรุง จ.กรุงเทพมหานคร
14.นางสาวณัฐมน มหิทธยาภรณ์ น้องน้ำ รร.วัฒนาวิทยาลัย จ.กรุงเทพมหานคร
15.นางสาวณิชกานต์ อิทธินันท์พงษ์ น้องวิว รร.หอวัง จ.กรุงเทพมหานคร
16.นางสาวณิชากรานต์ ตันสกุล น้องฟรอยด์ รร.เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า จ.กรุงเทพมหานคร
17.นายตรีเพชร วิทยอภิบาลกุล น้องเพชร รร.ดอนบอสโกวิทยา จ.อุดรธานี
18.นางสาวทักษพร รุ่งสว่าง น้องอี๊ฟ รร.สกลราชวิทยานุกูล จ.สกลนคร
19.นางสาวทัชชญา บุญนิธิธนากิจ น้องไนซ์ รร.เบญจมราชูทิศ จ.จันทบุรี
20.นางสาวธนัญญา นามดุ้ง น้องพิม รร.ชลกันยานุกูล จ.ชลบุรี
21.นายนัทธชาติ อุไรรงค์ น้องนัทธ์ รร.เตรียมอุดมศึกษา จ.กรุงเทพมหานคร
22.นางสาวปภาวี นิรมิตรมหาปัญญา น้องหมิว รร.สตรีอ่างทอง จ.อ่างทอง
23.นางสาวประไพ ฉันทสุจริต น้องมายด์ รร.ชลกัลยานุกูล จ.ชลบุรี
24.นายพริษฐ์ วิพุฑฒิกุลวาทย์ น้องเอ๊ด รร.สาธิตมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ จ.สงขลา
25.นางสาวพัทธ์ธีรา ศิริจารุอนันต์ น้องเยลลี่ รร.สาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง จ.กรุงเทพมหานคร
26.นางสาวพาขวัญ ม่วงศิริ น้องไข่มุก รร.เตรียมอุดมศึกษา จ.กรุงเทพมหานคร
27.นางสาวพิชญ์สินี ศรีสันติธรรม น้องเพลง รร.สตรีวิทยา จ.กรุงเทพมหานคร
28.นางสาวพิมพ์สินี ปานแก้ว น้องไก่ข้น รร.วัฒนาวิทยาลัย จ.กรุงเทพมหานคร
29.นางสาวภัทราวดี ทับทอง น้องมุ่ย รร.มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร จ.พิษณุโลก
30. นาย วจนะ ใฝ่เด่นดี น้องออสการ์ รร.ปัญญาวรคุณ จ.กรุงเทพมหานคร
31.นางสาววทันยา งามขำ น้องนัท รร.สารวิทยา จ.กรุงเทพมหานคร
32.นายวริศ ช่างสลัก น้องไอซ์ รร.ราชสีมาวิทยาลัย จ.นครราชสีมา
33.นางสาวศศกร เข็มทอง น้องพิม รร.สตรีวิทยา2 จ.กรุงเทพมหานคร
34.นางสาวศิขรินทร์ ศรีสุข น้องอันอัน รร.เบ็ญจะมะมหาราช จ.อุบลราชธานี
35.นางสาวศุภาพิชญ์ บุศย์ประจง น้องแจน รร.กาญจนาภิเษกวิทยาลัย จ.นครปฐม
36.นางสาวสุดารัตน์ ขัดหย่อม น้องมิ้น รร.ผดุงปัญญา จ.ตาก
37.นางสาวอภิชญา กงกุล น้องมีน รร.ศรียานุสรณ์ จ.จันทบุรี
38.นางสาวอมลวรรณ มีสง่า น้องมีน รร.จอมสุรางค์อุปถัมภ์ จ.พระนครศรีอยุธยา
49.นางสาวอรพรรณ ศุภเสถียร น้องแพรว รร.พิบูลวิทยาลัย จ.ลพบุรี
40.นางสาวอัญชนา พวงสุดรัก น้องมายด์ รร.กาญจนาภิเษกวิทยาลัย จ.นครปฐม
41.นางสาวไปรยา ยะม่อนแก้ว น้องไนซ์ รร.ลำปางกัลยาณี จ.ลำปาง (ศูนย์ลำปาง)
42.นางสาวธนาภรณ์ ยอดหงษ์ น้องฮูหยิน รร.สตรีนครสวรรค์ จ.นครสวรรค์ (ศูนย์ลำปาง)
43.นางสาวอัญชิษฐา พลธนภัทร์ น้องแคร์ทราย รร.สุรนารีวิทยา จ.นครราชสีมา (ศูนย์ลำปาง)
44.นางสาวเบญจมาศ ชัยรัตน์ น้องมิ้น รร.กำแพงเพชรพิทยาคม จ.กำแพงเพชร (ศูนย์ลำปาง)
45.นางสาวพรปภา พละศิลา น้องเฟื่องฟ้า รร.บัวใหญ่ จ.นครราชสีมา (ศูนย์ลำปาง)
46.นางสาวฟาติมา หวังภุชเคนทร์ น้องลูกปัด รร.อัสสัมชัญลำปาง จ.ลำปาง (ศูนย์ลำปาง)
47.นางสาวมนปริยา วิลาชัย น้องนานุ่น รร.พะเยาพิทยาคม จ.พะเยา (ศูนย์ลำปาง)
48.นายวชิรวิชญ์ สิริภักดิ์เจริญ น้องเท็น รร.สตรีนครสวรรค์ จ.นครสวรรค์ (ศูนย์ลำปาง)
49.นางสาวอภิสรา มากเพ็ชร น้องเกี้ยว รร.สวนกุหลาบรังสิต จ.กรุงเทพมหานคร (โครงการเรียนดี)
50.นางสาวภัทรานัน ร่วมสุข น้องนิว รร.สอบเทียบ GED จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
51.นางสาวอภิสรา มากเพ็ชร น้องเกี้ยว รร.สวนกุหลาบรังสิต จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
52.นางสาวกชกร ประดิษฐ์ น้องถุงแป้ง รร.สตรีนนทบุรี จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
53.นางสาวโกลัญญา บริสุทธิ์ น้องแก้มแก้ว รร.สอบเทียบ GED จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
54.นางสาวปริยาภรณ์ ศิวายพราหมณ์ น้องเพิร์ธ รร.หอวัง จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
55.นายกฤษฎี พึ่งหรรษพร น้องเดย์ รร.สายปัญญารังสิต จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
56.นายประสงค์ ศิริภากรณ์ น้องโค้ก รร.สอบเทียบ GED จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
57.นางสาวอภิสรา เลียงวิทยาคุณ น้องมิน รร.เซนต์ฟรังซีสซาเวียร์คอนแวนต์ จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
58.นางสาวไรวินท์ ธีรนิติ น้องเตย รร.เอกมัยอินเตอร์ จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
59.นางสาวพิชญ์ ภักดิ์วิไลเกียรติ น้องพิช รร.ดรุณพัฒน์ จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
60.นางสาวแพรวา ลีนะนิธิกุล น้องแพร รร.สตรีวิทยา จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
61.นางสาวธัชพรรณ เกวลินสฤษดิ์ น้องแสตมป์ รร.วัฒนาวิทยาลัย จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
62.นางสาวจิตรากาญจน์ โตศุกลวรรณ์ น้องซูซาน รร.เตรียมอุดมศึกษา จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
63.นางสาวสุธินี เลี่ยวเฉลิมวงษ์ น้องนีน่า รร.เตรียมอุดมศึกษา จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
64.นายเดชอนันต์ กุลเจริญ น้องดุลย์ รร.เซนต์คาเบรียล จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
65.นางสาว Haleema Bibi Ahmed น้องปากี รร.ขอนแก่นวิทยายน จ.ขอนแก่น (LL.B.)
66.Ms. Wipavee Anantasak น้องPloy รร.Mater Dei จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
67.นางสาวศิริพิชญ์. ม่วงนนท์ น้องอุ้ม รร.สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ จ.กรุงเทพมหานคร(LL.B.)
68.นางสาวสลิลลา วัฒนานันท์ น้องพริมโรส รร.อัสสัมชัญคอนแวนต์ จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
69.นางสาวรุ่งรวิน ทองอร่าม น้องพุทรา รร.บดินทรเดชา( สิงห์ สิงหเสนี) (LL.B.)
70.นางสาวปาริสา ปัทมเนตร น้องอิ๊น รร.นานาชาติคริสเตียนกรุงเทพ (BCIS) Grade 10 (LL.B.)
71.นางสาวกรกนก วิญญัตติกุล น้องฟ้าใส รร.สตรีภูเก็ต (LL.B.)
72.นางสาววีริยา เดชเดโช น้องกิ๊ก รร.เตรียมอุดมศึกษา จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
73.นายวิน สาระสินธุ์ น้องวิน รร. สาระสาสน์เอกตรา จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
74.นางสาวพรพรรณ เอื้อสุนทรพานิช น้องพลอย รร.นานาชาติแองโกลสิงค์โปร จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
75.นางสาวปภาวรินท์ สารวงษ์สุทธิ์ น้องเบล รร.Harrowinter national school จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
76.นางสาวลลิตา ถาวรวิริยะนันท์ น้องแคท รร.Macpherson Secondary School จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
77.Ms. Pradchayada Maneeratanapron น้องราเดอร์ รร.สาธิตสวนสุนันทา จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)
78.นางสาวสิรีญ นันทวิทยา น้องแน๊นท์ Ekamai International School (Grade 12) จ.กรุงเทพมหานคร (LL.B.)

----------------------------

• น.ส ธรรมดา ภูมิเพชร น้องมะเหมี่ยว รร.เตรียมอุดมศึกษาภาคตะวันออกเฉียงเหนือ จ.สกลนคร
• น.ส นิภาวรรณ หน่อแก้ว น้องเอ๋ รร.สิรินธริ จ.สุรินทร์
• น.ส บุษราคัม ฉายกล้า น้องกอล์ฟ รร.สิรินธร จ.สุรินทร์
• นาย ชาญณรงค์ แสงสว่าง น้องเต็ง รร.อุดรพิทยานุกูล จ.อุดรธานี
• นาย จารุพงษ์ แสงตันชัย น้องพาย รร.อุดรพิทยานุกูล จ.อุดรธานี
• น.ส ชญาภา ภัทรศักดิ์ น้องช่อฟ้าฯ รร.ปราจิณราษฎรอำรุง จ.ปราจีณบุรี
• น.ส หล้าเลอทิพย์ รัชชกูล น้องเจิม รร.ยุพราชวิทยาลัย จ.เชียงใหม่
• น.ส สิริบูรณ์ สุนทรา น้องเพียว รร.ยุพราชวิทยาลัย จ.เชียงใหม่
• น.ส ณัฎฐนิช เดชศรชัยสิทธิ น้องอุ้ม รร.นครสวรรค์ จ.นครสวรรค์
• นาย ศุภชีพ โมลัยรักษ์ น้องชีพ รร.สตรีนครสวรรค์ จ.นครสวรรค์
• น.ส ณัฏฐธิดา ทวีเจริญ น้องน้ำหอม รร.นารีรัตน์ จ.แพร่
• นาย ชลกร ไฟท์ เปลี่ยนขำ น้องไฟท์ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม จ.พะเยา
• น.ส กุลนันท์ จันทร์แก้ว น้องกิฟท์ รร.หาดใหญ่วิทยาลัย จ.สงขลา
• น.ส ญาดา กาญจนิศากร น้องฟ้า รร. มอ.วิทยานุสรณ์ จ.สงขลา
• นาย นพคุณ ยิ้มรอด น้องนีล รร.แสงทองวิทยา จ.สงขลา
• น.ส รวิวรรณ อารีบำบัด น้องฟ้า รร.หาดใหญ่วิทยาลัย จ.สงขลา
• นาย พิชัยภูษิต รัตนกุล น้องฟิลม์ รร.เบญจมราชูทิศ จ.นครศรีธรรมราช
• น.ส นันทิยา แก้วประสิทธิ์ น้องน้ำค้าง รร.อำมาตย์พานิชนุกูล จ.กระบี่
• นาย ณวรรณพ์ รีเงิน น้องกุล รร.สารสิทธิ์พิทยาลัย จ.ราชบุรี
• น.ส ธนพร สุขอยู่ น้องมุก รร.สาธิตอยุธยา จ.พระนครศรีอยุธยา
• น.ส ฉัตรวรุณ ดวงจิตเลิศขจร น้องอิม รร.สตรีสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ
• น.ส เอมมิกา ภิรักจรรยากุล น้องเอม รร.สตรีนนทบุรี จ.นนทบุรี
• น.ส ปารีณา อาศิรนันท์ น้องออย รร.นวมินทราชินูทิศ หอวัง จ.นนทบุรี
• น.ส ปารีณา อาศิรนันต์ น้องออย รร.นวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบรี จ.นนทบุรี
• น.ส พัชริดา เชียงอินทร์ น้องหมิว รร.สตรีนนทบุรี จ.นนทบุรี
• นาย พหล คันธคามชิต น้องจอม รร.โยธินบูรณะ จ.กรุงเทพ
• นาย ภาสวิชญ์ ทรัพย์กลิ่น น้องแมกซ์ รร.สารศาสตร์วิเทศบางบัวทอง จ.กรุงเทพ
• น.ส สุชาวลี สุระกิจจากร น้องแบม รร.มาแตรเดอีวิทยาลัย จ.กรุงเทพ
• นาย วาดตะวัน วงศ์รัฐปัญญา น้องอิม รร.อัมมาตยกุล จ.กรุงเทพ
• นาย พลช เสถียรวิจิตร น้องบูม รร.อัสสัมชัน จ.กรุงเทพ
• น.ส จารุภา ไชยสุวรรณ น้องป๊อบ รร.สตรีเศรษฐบุตรบําเพ็ญ จ.กรุงเทพ
• นาย ธนพล ชำนาญแก้ว น้องณัฐ รร.โพธิสารพิทยากร จ.กรุงเทพ
• น.ส พิมพ์ชนก เอี่ยนเล่ง น้องพิม รร.พระหฤทัยคอนแวนต์ จ.กรุงเทพ
• นาย ศรุธ ธนเสรี น้องสบาย รร.เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ จ.กรุงเทพ
• น.ส พัชรวลัย ตัณฑประศาสน์ รร.เซนโยเซพคอนเวนต์ จ.กรุงเทพ
• น.ส ชฎาภา ศักดิ์ชัชวาล น้องอู๋ รร.สตรีวิทยา จ.กรุงเทพ
• น.ส จิราพร ยาวิเริง น้องปอย รร.เตรียมอุดมศึกษา จ.กรุงเทพ
• นาย วงศ์วริศ เตชะประจักษ์จิตต์ น้องบอล รร.สวนกุหลาบ จ.กรุงเทพ
• น.ส สุทธิกา แจ่มปรีชา น้องกิ่ง รร.บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) จ.กรุงเทพ
• นาย จักรกฤษ์ มุสิกสาร น้องโอ๊บ รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย จ.กรุงเทพ
• นาย ธันวเทพ เสนชัย น้องธัน รร.หอวัง จ.กรุงเทพ
• นาย อภิวุฒิ รัตนรุจ น้องแชมป์ รร.เซนฟรังซิสเซเวีย จ.กรุงเทพ
• น.ส ณิชกาญจน์ สอนพูด น้องปิงปอง รร.สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน จ.กรุงเทพ
• น.ส ธันย์พิชา พัฑฒิคงพันธุ์ น้องแพร์ โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย จ.สงขลา
• น.ส ณัฐพร พรสัมฤทธิ์ น้องพั้นช์ โรงเรียน นวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา จ.กรุงเทพ
• น.ส วริศรา วิเชียรมณี น้องจ๋า โรงเรียนสวนกุหลาบนนทบุรี จ.นนทบุรี
• น.ส โสรยา สมเจริญ น้องโส รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ จ.ภูเก็ต (โครงการนักกีฬา)
• นาย พรพินิต กุศลารักษ์ น้องโก้ รร.นครนายกวิทยาคม จ.นครนายก (โครงการเรียนดี)
• น.ส อรษา อภับรุญ น้องนุ่มนิ่ม รร.กาวิละวิทยาลัย จ.เชียงใหม่ (ศูนย์ลำปาง)
• นายธีรภัทร ด่านผดุงธรรม น้องเบียร์ โรงเรียนพิริยาลัย จ.แพร่ (ศูนย์ลำปาง)
• น.ส กนกอร ฟองคำ น้องฟ้า รร.นารีรัตน์ จ.แพร่ (ศูนย์ลำปาง)
• นาย วิรวัฒน์ เวชมะโน น้องทู รร.สตรีศรีน่าน จ.น่าน (ศูนย์ลำปาง)
• น.ส เกตวดี การพันธ์ทา น้องจีน รร.เมตตาวิทยา จ.เพชรบูรณ์ (ศูนย์ลำปาง)
• น.ส วิรชา วิชาวุฒิพงษ์ น้องวาว รร.นารีรัตน์ จ.แพร่ (ศูนย์ลำปาง)
• นาย ศุภสิทธิ์ กาญจนพัชรกิจ น้องบิ๊ก รร.ลำปางกัลยาณี จ.ลำปาง (ศูนย์ลำปาง)
• นาย พีรพงศ์ เฟื่องฟู น้องกล้อง รร.นารีรัตน์ จ.แพร่ (ศูนย์ลำปาง)
• นาย ภานุวัฒน์ ลิ้มตระกูล น้องอาเถา รร.สามัคคีวิทยา จ.เชียงราย (ศูนย์ลำปาง)
• น.ส ศลิษา พวงศรี น้องหงส์ รร.ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย จ.เชียงใหม่ (ศูนย์ลำปาง)
• น.ส มนทิญา ทองคำสี น้องป๊อบ รร.พิจิตรพิทยาคม จ.พิจิตร (ศูนย์ลำปาง)
• น.ส สุพิชฌาย์ น้อยยม น้องไม้ รร.เฉลิมขวัญสตรี จ.พิษณุโลก (ศูนย์ลำปาง)
• น.ส อภิรดี เหมือนศรี น้องมิ้ว รร.สตรีนครสวรรค์ จ.นครสวรรค์ (ลำปาง)
• น.ส พัทธมน สาธุภาพ น้องพิม รร.นครสวรรค์ จ.นครสวรรค์ (ลำปาง)
• น.ส วิรชา วิชาวุฒิพงษ์ น้องวาว รร.นารีรัตน์ จ.แพร่ (ศูนย์ลำปาง)
• น.ส กุลจิรา อึ้งพูนผล น้องมุก รร.มงฟอร์ตวิทยาลัย จ.เชียงใหม่ (ศูนย์ลำปาง)
• นาย วิชาพัทธ์ เดชจบ น้องแชมป์ รร.สระหลวงวิทยาคม จ.พิจิตร (ศูนย์ลำปาง)
• น.ส ปิยธิดา ประสบโชคชัย น้องมายด์ รร.ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย จ.เชียงใหม่ (ศูนย์ลำปาง)
• นางสาวกานต์พิชชา ชูสวัสดิ์ น้ำฝน รร.นวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา2
• นางสาวกานต์สินี ศิริ น้องมินท์ รร.เตรียมอุดมศึกษา
• นายโกสิทธิ์ ประสิทธิ์เวโรจน์ น้องซัน รร.ยอเซฟอุปถัมภ์
• นายขจรศักดิ์ เหมทานนท์ น้องนิก รร.เบญจมราชูทิศนครศรีธรรมราช
• นายจิรสิน เลี่ยมสุวรรณ น้องออมสิน รร.ดาราสมุทร
• นางสาวจุฬาลักษณ์ หาญนาวี น้องเกรซ รร.บดินทรเดชา 3
• นางสาวฉัตรทริกา นภาธนาพงษ์ น้องยูยู๋ รร.เบญจมราชาลัย
• นางสาว ชนม์ณานันท์ ดวงคำ น้องน้ำตาล รร.เรยีนาเชลีวิทยาลัย
• นาย ชัยสิริ สุธาประดิษฐ์ น้องวิน รร.ภูเก็ตวิทยาลัย
• นายเชษฐ์วิทย์ ปันยารชุน น้องบอล รร.จิรดา
• นายธิติณัฏฐ์ ปรีดิพานิจวิภา น้องโอ๊ต(OAT) รร.อัสสัมชัญ(บางรัก)
• นางสาวนันทฉัตร เงินจันทร์ น้องบิว รร.เพชรพิทยาคม จ.เพชรบูรณ์
• นายนิติ วณิชย์วรนันต์ น้องกอล์ฟ รร.สาธิตอยุธยา
• นางสาว นิสิตา สิงหศักดิ์ น้องนุ้กนิ้ก รร.ยุพราชวิทยาลัย
• นางสาวปัญจภรณ์ ภูศรี น้องวิว รร.กาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม
• นายพฤกษ อินทรา น้องไม้ รร.เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า
• นางสาวเพ็ญบูชา บุญพรหม น้องหมิว รร.บดินทรเดชา สิงห์ สิงหเสนี 2
• นายภูมิบุญ พจงวงศ์ น้องบุญ รร.เตรียมอุดมศึกษา
• นายมารุต สุธาสินีวรรณ น้องบิ๊วท์ รร.สาธิตมหาวิทยาลัยรังสิต
• นางสาว ระพีภัทร คำพิชัย น้องน้ำรร.มัธยมวัดบึงทองหลาง
• นางสาววรรณวนัช เจริญวงศ์ น้องว่าน รร.สตรีวิทย์ 2
• นางสาววรรณวิสา อัคควิบูลย์น้องฝน รร.สาธิตราชภัฏเทพสตรี
• นาย ศตพัฒน์ แขกเพ็ง น้องตวง รร.วัดเขมาภิรตาราม
• นางสาวสปัน ธีรเวศย์สุวรรณ น้องกระเป๋า รร.สาธิตมหาวิทยาลัยบูรพา
• นายสิทธิภัทร ทวนทอง น้องบอส รร.กฤษคำ
• นายอนวัช คุระวรรณ น้องอาร์ม รร.เบญจมราชูทิศ
• นายอิศร์ ประดิษฐ์ผล น้องอ๊อบ รร.บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)
• นส.ภักดีนาถ สุประดิษฐ์ ณ อยุธยา น้องโบว์รร.ราชินีบน
• นางสาวกนกกาญจน์ มานพ น้องพริม รร.ลำปางกัลยาฯ
• นายเชษฐา สินธุเขียว น้องกอล์ฟ รร.มงฟอร์ตวิทยาลัย
• น.ส.ฐิตาภา คำวันนา น้องลูกเกต รร.อุตรดิตถ์ดรุณี
• นางสาวธชวรรณ คดีโลก น้องตูน รร.นารีรัตน์ จ.แพร่
• นายพีรวัฒน์ ธรรมนุรักษ์ น้องเอ้ รร.มงฟอร์ตวิทยาลัย
• นางสาวพิชญ์นฎา ธรรมเวชวิถี น้องไหม รร.สาธิต มศว ประสานมิตร(ฝ่ายมัธยม)
• นาย ณัฐดนัย จิตต์จำนงค์ น้องณัฐ รร.สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา
• นางสาวณัฐนันท์ ลือบูรณะรัตน์ น้องตุ๊ดตู่
• นางสาวชมน พราหมารัตน์ น้องฝัน รร.ดารา
• นายนิต วณิชย์วรนันต์ น้อง กอล์ฟ รร.สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎพระนครศรีอยุธยา
• นาย กฤษดา จันทร์มาจรัส น้องเก้า รร.ฐานปัญญา กรุงเทพฯ
• นางสาว จีระนันท์ ยมานันท์ น้อง รร.มัธยมวัดนายโรง
• นายนรุตม์ พัฒนไพศาลชัย น้องโบ๊ต รร.สุรวิทยาคาร
• นางสาวอรกมล ศรีแก้ว น้องเอ๋ รร.หาดใหญ่วิทยาลัย
• นางสาว ศรินรัตน์ โรจนสิงห์สวัสดิ์ น้องอ๋อ รร เซนโยเซพคอนแวน
• นายณัฐพงศ์ ไชยทอง น้องนัท รร.เซนต์โยเซฟศรีเพชรบูรณ์
• นางสาววรรษมน ตั้นเอง น้องบี รร.จุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย
• นางสาวมุทิตา ปานมุข น้องมะเหมี่ยว รร.ราชินีบน
• นางสาวอภิจาริน มหา น้องแป้ง รร.อุดรพิทยานุกูล
• นางสาวนงนภัส วาทะกุล น้องภัส รร.เบญจมเทพอุทิศ
• นายสุเมฆ จีรชัยสิริ น้องอะตอม โรงเรียนจักรคำคณาทร
• นางสาวภิญญลักษณ์ วัชร์ธนพัฒน์ น้องอาย รร.เศรษฐบุตรบำเพ็ญ
• นางสาววิชญาพร ทาทอง น้องปอ รร.เตรียมอุดมศึกษา
• นางสาว เบญญาภา ช่างประดิษฐ์ น้องเบญ รร.เตรียมอุดมศึกษา
• นางสาว พริม มณีโชติ น้องเอ๋ย รร.หาดใหญ่วิทยาลัย
• นางสาวพิญญานิศร์ จันทร์หอม น้องแพร รร.จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง
• นางสาวชนันพร นามสกุล จันทร์แสง น้องม้าม รร.อัสสัมชัญคอนแวนต์
• นางสาวสริตา รัตนอติกุล น้องมุก รร.หอวัง
• นางสาวปาลิตา โต๊ะซอ น้อง ปลา รร.บดินทรเดชา ( สิงห์ สิงหเสนี )
• นางสาวศิราณี คีรีวรรณ์ น้องฟิว รร.บุญวาทย์วิทยาลัย
• นายศรัณย์พิชญ์ เรนวาลี น้อนิว รร.ตรียมอุดมศึกษา
• นายกิตติพงษ์ ยืนยง น้องทัวร์ รร.นครสวรรค์
• นางสาวภูริชญา วัชชิระนาวิน น้องปอมแปม รร.สตรีวิทยา๒
• นางสาว พชรนล วิมลพันธุ์ น้อง ไนซ์ รร.ภูเก็ตวิทยาลัย
• นายณัฐวุฒิ ลอยพูน น้องเดียร์ รร.สาธิต มหาวิทยาลัยนเรศวร
• นางสาวสุพรรษา สมณะ น้องอัญ รร.ภูเก็ตวิทยาลัย
• นายธีรพัฒน์ อุไพพานิช น้อวตูน รร.นครสวรรค์
• นายณภัทร ภูมิสันติ (แบงก์) รร.มงฟอร์ตวิทยาลัย
• นายทวีวงศ์ สุนทรพงษ์ น้องวง รร.สามเสนวิทยาลัย
• นางสาว บัณฑิตา ธรรมแสง น้องเพื่อน โรงเรียนขอนแก่นวิทยายน
• นางสาวพิชามญชุ์ วรรธนะวงษา น้องมิ้น โรงเรียนสุราษฎร์ธานี
• นางสาวขวัญชนก จันทคราม น้องมีน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
• นางสาวพิมพฤดา จันทร์เทวี น้องฝ้าย โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย
• นางสาวธมลวรรณ ชีวะเกรียงไกร น้องมล โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล
• นางสาวกัญญาวีร์ ลิ้มสุวรรณ น้องหยก โรงเรียน สุราษฎร์ธานี
• นางสาวจิณณพัต เพ็งนรพัฒน์ น้องจิณโรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช
• นางสาววนัทพร จุ่งพิวัฒน์ น้องแอ โรงเรียน และจังหวัด เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า
• นายเอกอาริช ชิดไชย น้องกอล์ฟ โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย
• นางสาว ณิติรัตน์ เพ็ชรสุวรรณ น้องขิม โรงเรียน พะเยาพิทยาคม
• นางสาว จิราลักษณ์ บุญเรือง น้องฝัน โรงเรียนอุดมดรุณี
• นางสาวกัทลี ไชยยิ่ง น้องสายเปล โรงเรียนสามเงาวิทยาคม
• นายสวิตต์ จันต๊ะคาด น้องเจต โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัยเชียงราย
• นายปรัตถกร ปินคำ น้องนวม โรงเรียนสตรีศรีน่าน
• นางสาว ธนาภรณ์ เทือกทรายคำ น้องแอม โรงเรียนลำปางกัลยาณี
• นางสาวอนุสรา เเสงศักดิ์ น้องหญิง โรงเรียนสตรี
• นางสาวนิชนันท์ วงค์ขันธ์ น้องปาย โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย
• นายพงศ์พิชญ์ พิชากูล ชื่อเล่น เน่ โรงเรียน สามัคคีวิทยาคม
• นายจักรกฤษ นามสกุล แก้วคำฟู น้องต่อ โรงเรียนลำปาง
• นายวรัญญู นุชศิริ น้องเดียร์ โรงเรียน บดินเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)
• นางสาววริษฐา วิศาลโภคะ น้องไข่มุก โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
• นางสาววริษา มณสวัสดิ์ น้องปลา โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี
• นางสาว รวิภา ศรีนาราง น้องยุ้ย โรงเรียนสตรีมหาพฤกตาราม
• นางสาวณัฐธิดา โฆสิตาภา น้องแก้ว โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม
• นางสาว ลลิต์ภัทร์ ช่วยคุ้ม น้องมิ้ว โรงเรียนเบญจมราชูทิศนครศรีธรรมราช

" ผู้พิชิตโดมในรุ่นที่ผ่านๆ มา ....เราจะต้องทำได้เหมือนพี่ๆ GENIUSLAWTU!! "